xuyên việt ta kiếm được lão công cường tráng

  • Reads 1,055,263
  • Votes 70,737
  • Parts 85

Complete, First published Dec 04, 2018

Bạn đang xem: xuyên việt ta kiếm được lão công cường tráng

Table of contents

  • Tue, Dec 4, 2018

  • Thu, Dec 6, 2018

  • Sat, Dec 8, 2018

  • Sat, Dec 8, 2018

  • Sun, Dec 9, 2018

  • Mon, Dec 10, 2018

  • Tue, Dec 11, 2018

  • Wed, Dec 12, 2018

  • Wed, Dec 12, 2018

  • Thu, Dec 13, 2018

  • Fri, Dec 14, 2018

  • Sat, Dec 15, 2018

  • Sat, Dec 15, 2018

  • Sun, Dec 16, 2018

  • Mon, Dec 17, 2018

  • Tue, Dec 18, 2018

  • Wed, Dec 19, 2018

  • Wed, Dec 19, 2018

  • Fri, Dec 21, 2018

  • Sat, Dec 22, 2018

  • Sun, Dec 23, 2018

  • Mon, Dec 24, 2018

  • Thu, Dec 27, 2018

  • Mon, Dec 31, 2018

  • Thu, Jan 3, 2019

  • Thu, Jan 3, 2019

  • Sat, Jan 5, 2019

  • Sun, Jan 6, 2019

  • Mon, Jan 7, 2019

  • Tue, Jan 8, 2019

  • Thu, Jan 10, 2019

  • Sat, Jan 12, 2019

  • Sun, Jan 13, 2019

  • Mon, Jan 14, 2019

  • Tue, Jan 15, 2019

  • Tue, Jan 15, 2019

  • Tue, Jan 15, 2019

  • Wed, Jan 16, 2019

  • Thu, Jan 17, 2019

  • Fri, Jan 18, 2019

  • Sat, Jan 19, 2019

  • Sun, Jan trăng tròn, 2019

  • Sun, Jan trăng tròn, 2019

    Xem thêm: Cà Khịa Live Bóng Đá: Theo dõi các trận cầu đỉnh cao cùng bạn bè

  • Mon, Jan 21, 2019

  • Mon, Jan 21, 2019

  • Tue, Jan 22, 2019

  • Wed, Jan 23, 2019

  • Thu, Jan 24, 2019

  • Fri, Jan 25, 2019

  • Fri, Jan 25, 2019

  • Fri, Jan 25, 2019

  • Fri, Jan 25, 2019

  • Sat, Jan 26, 2019

  • Sat, Jan 26, 2019

  • Sat, Jan 26, 2019

  • Sun, Jan 27, 2019

  • Mon, Jan 28, 2019

  • Mon, Jan 28, 2019

  • Tue, Jan 29, 2019

  • Tue, Jan 29, 2019

  • Wed, Jan 30, 2019

  • Thu, Jan 31, 2019

  • Fri, Feb 1, 2019

  • Fri, Feb 1, 2019

  • Sat, Feb 2, 2019

  • Sat, Feb 2, 2019

  • Sun, Feb 3, 2019

  • Mon, Feb 4, 2019

  • Mon, Feb 4, 2019

  • Mon, Feb 4, 2019

  • Tue, Feb 5, 2019

  • Tue, Feb 5, 2019

  • Tue, Feb 5, 2019

  • Tue, Feb 5, 2019

  • Wed, Feb 6, 2019

  • Wed, Feb 6, 2019

  • Wed, Feb 6, 2019

  • Lưu Triệt ở tiến bộ ( pn)

    Wed, Feb 6, 2019

  • Thu, Feb 7, 2019

  • Thu, Feb 7, 2019

  • Thu, Feb 7, 2019

  • Vương phi là đại người đẹp (pn)

    Fri, Feb 8, 2019

  • Sat, Feb 9, 2019

    Xem thêm: Hướng dẫn đăng ký 8day miễn phí 100%

  • Sat, Feb 9, 2019

  • Mon, Feb 3, 2020

- Chủ thụ, cổ trang , thụ xuyên
    - Tác fake : Dualeokhongngot 
    - Tình trạng : 76 chương + 7 phiên nước ngoài ( hoàn) 
    Văn án :
     Lưu Triệt là 1 gay, vô cùng phổ biến vô giới. Ngồi gục mặt mày ở một quầy rượu, xung xung quanh là đám các bạn chất lượng đang được mỉm cười nhạo. Đúng vậy hắn vô cùng phổ biến, tuy nhiên là phổ biến với đám 0, Lưu Triệt cảm nhận thấy xấu số. Bản thân thiện hắn là 0 phổ biến với 0 thực hiện gì? Lưu Triệt to lớn cường tráng, lối đường nét khía cạnh tuấn mỹ. Dáng người chuẩn chỉnh 1 tuy nhiên linh hồn chuẩn chỉnh 0. Tâm hồn chuẩn chỉnh 0 tính năng gì, đâu ai  ham muốn thượng hắn. Bị xe cộ đâm, tỉnh dậy ngay lập tức thấy bản thân ở một điểm xa cách kỳ lạ, tự nhiên mang trong mình một tướng mạo công và một người con. Đây là cố sự của một đái thụ phấn đấu không ngừng nghỉ. 
    
    Truyện bởi bản thân viết lách chúng ta chớ rước lên đường nhé!

#9cổtrang