xuyên thành nhân vật phản diện

  • Reads 22,171
  • Votes 2,411
  • Parts 19

Complete, First published Aug 22, 2023

Bạn đang xem: xuyên thành nhân vật phản diện

Table of contents

  • Tue, Aug 22, 2023

  • Tue, Aug 22, 2023

  • Tue, Aug 22, 2023

  • Thu, Aug 24, 2023

  • Fri, Aug 25, 2023

  • Sun, Aug 27, 2023

  • Mon, Aug 28, 2023

  • Tue, Aug 29, 2023

  • Wed, Aug 30, 2023

  • Thu, Aug 31, 2023

    Xem thêm: truyện chữ đam mỹ hay

  • Fri, Sep 1, 2023

  • Sat, Sep 2, 2023

  • Sun, Sep 3, 2023

  • Mon, Sep 4, 2023

  • Tue, Sep 5, 2023

  • Chap 14: Phát oi rồi! (H)

    Wed, Sep 6, 2023

  • Chap 15: Nữ chủ yếu trả thù

    Thu, Sep 7, 2023

    Xem thêm: ninh tiểu nhàn ngự thần lực

  • Fri, Sep 8, 2023

  • Chap 17: Đại kết viên (End)

    Fri, Sep 8, 2023

Thể loại: Xuyên thư, ngọt sủng, vui nhộn, ngược phái đẹp chủ yếu, HE 
    
    Một ngày rất đẹp trời, chúng ta xem sét bản thân bị xuyên ko, không chỉ vậy lại còn là một anh hùng phản diện nữa, các bạn sẽ thực hiện gì? Tìm cơ hội trở lại, Hay những...khoác kệ số phận? Dunk thì lại không giống, cậu ko hoảng ko kinh hồn, tuy nhiên tìm hiểu cơ hội hoà nhập với những anh hùng, và tìm hiểu cơ hội rời xa phái nam phái đẹp chủ yếu. Nhưng tuy nhiên sao trở ngại quá vậy? Rõ ràng phái nam chủ yếu nhất loài kiến cộng đồng tình với phái đẹp chủ yếu tuy nhiên, sao giờ cứ bám theo dõi cậu vậy???