xuyên thành cô vợ may mắn của nam phụ

  • Reads 457,998
  • Votes 18,952
  • Parts 62

Complete, First published Nov 30, 2022

Bạn đang xem: xuyên thành cô vợ may mắn của nam phụ

Table of contents

  • Thu, Dec 1, 2022

  • Thu, Dec 1, 2022

  • Thu, Dec 1, 2022

  • Thu, Dec 1, 2022

  • Thu, Dec 1, 2022

  • Thu, Dec 1, 2022

  • Sat, Dec 3, 2022

  • Tue, Dec 6, 2022

  • Sat, Dec 10, 2022

  • Sat, Dec 10, 2022

  • Tue, Dec 13, 2022

  • Thu, Dec 15, 2022

  • Sat, Dec 17, 2022

  • Tue, Dec đôi mươi, 2022

  • Thu, Dec 22, 2022

  • Sat, Dec 24, 2022

  • Tue, Dec 27, 2022

  • Thu, Dec 29, 2022

  • Sat, Dec 31, 2022

  • Tue, Jan 3, 2023

  • Thu, Jan 5, 2023

  • Sat, Jan 7, 2023

  • Tue, Jan 10, 2023

  • Thu, Jan 12, 2023

  • Sat, Jan 14, 2023

  • Tue, Jan 17, 2023

  • Thu, Jan 19, 2023

  • Sat, Jan 21, 2023

  • Sat, Jan 21, 2023

  • Sat, Jan 21, 2023

    Xem thêm: trùng sinh thành tiên tôn đích chưởng trung thu

  • Sat, Jan 21, 2023

  • Sat, Jan 21, 2023

  • Sat, Jan 21, 2023

  • Sat, Jan 21, 2023

  • Sat, Jan 21, 2023

  • Sat, Jan 21, 2023

  • Sat, Jan 21, 2023

  • Sun, Jan 29, 2023

  • Sun, Jan 29, 2023

  • Sun, Jan 29, 2023

  • Sun, Jan 29, 2023

  • Sun, Jan 29, 2023

  • Sun, Jan 29, 2023

  • Sun, Feb 5, 2023

  • Sun, Feb 5, 2023

  • Sun, Feb 5, 2023

  • Sun, Feb 5, 2023

  • Sun, Feb 5, 2023

  • Sun, Feb 5, 2023

  • Sun, Feb 12, 2023

  • Sun, Feb 12, 2023

  • Sun, Feb 12, 2023

  • Sun, Feb 12, 2023

  • Sun, Feb 12, 2023

  • Sun, Feb 12, 2023

  • Sun, Feb 19, 2023

  • Sun, Feb 19, 2023

  • Sun, Feb 19, 2023

  • Sun, Feb 19, 2023

  • Sun, Feb 19, 2023

    Xem thêm: cô vợ của tổng tài

  • Sun, Feb 19, 2023

  • Hướng dẫn cơ hội gọi 15 chap cuối

    Sun, Feb 19, 2023

🍁Tên truyện: Xuyên trở thành cô bà xã như ý của phái nam phụ
    
    🍁Tên Hán Việt: Xuyên trở thành cô bà xã vượng phu của phái nam xứng
    
    🍁Nguồn: wikidich
    
    🍁Tác giả: Giản Diệp Dung
    
    🍁Thể loại: Đô thị tơ duyên,  Xuyên sách, Nữ phụ, Ngọt sủng, tuy nhiên khiết, HE
    
    🍁Tổng chương: 75 chương
    
    🍁Tình trang: Đang tổ chức.
    
    🍁Edit+ Beta: Mapleleaves_Team
    
    🍁Design: Ngangaexol
    
    🍁Lịch đăng tải: Vào 3,5, 7
    
    ❗Lưu ý: Truyện đem Pass kín! 
            👉Cách lấy Pass: sẽ tiến hành đăng vô trang ở đầu cuối.