tôi sinh con cho tổng tài đại ác

  • Reads 180,722
  • Votes 8,259
  • Parts 89

Complete, First published Jul 22, 2022

Bạn đang xem: tôi sinh con cho tổng tài đại ác

Table of contents

  • Thu, Dec 29, 2022

  • Fri, Dec 30, 2022

  • 3. Chờ đứa bé nhỏ được sinh đi ra tiếp tục biết

    Mon, Jan 2, 2023

  • Mon, Jan 9, 2023

  • Fri, Jan 13, 2023

  • Sun, Feb 12, 2023

  • Sun, Feb 12, 2023

  • Sun, Feb 12, 2023

  • Fri, Feb 17, 2023

  • Sat, Feb 18, 2023

  • Tue, Apr 18, 2023

  • Sat, Apr 29, 2023

  • 13. Người phụ phái đẹp lăng loàn

    Sat, Apr 29, 2023

  • Sun, Apr 30, 2023

  • 15. Sao tôi nên hùn cô ?

    Sun, Apr 30, 2023

  • Mon, May 1, 2023

  • 17. Sở quí mới nhất của Kim Taehyung?

    Mon, May 1, 2023

  • Mon, May 1, 2023

  • Tue, May 2, 2023

  • 20. Vị thơm thê của Kim Taehyung

    Tue, May 2, 2023

  • Wed, May 3, 2023

  • Wed, May 3, 2023

  • Thu, May 4, 2023

  • Thu, May 4, 2023

  • Thu, May 4, 2023

  • Fri, May 5, 2023

  • Fri, May 5, 2023

  • Sat, May 6, 2023

  • Sat, May 6, 2023

  • Sat, May 6, 2023

  • 31. Kim Taehyung nổi giận

    Sat, May 6, 2023

  • 32. Vảy ngược của Han Sera

    Sun, May 7, 2023

  • Sun, May 7, 2023

  • Sun, May 7, 2023

  • 35. Anh tránh việc hiểu nhầm

    Sun, May 7, 2023

  • 36. Tại sao lại như thế ?

    Sun, May 7, 2023

  • Mon, May 8, 2023

  • 38. Mối mối quan hệ đằm thắm nhì mái ấm

    Tue, May 9, 2023

  • Tue, May 9, 2023

  • Tue, May 9, 2023

  • Wed, May 10, 2023

  • Wed, May 10, 2023

  • Thu, May 11, 2023

  • 44. Phải làm thế nào lúc này ?

    Fri, May 12, 2023

  • Fri, May 12, 2023

  • Sat, May 13, 2023

    Xem thêm: cách nuôi dưỡng bệnh kiều

  • Sat, May 13, 2023

  • Sun, May 14, 2023

  • Sun, May 14, 2023

  • Mon, May 15, 2023

  • Wed, May 17, 2023

  • Mon, May 22, 2023

  • Mon, May 22, 2023

  • 54. Nhân hội chứng ở đầu cuối - Go yurim

    Tue, May 23, 2023

  • Tue, May 23, 2023

  • Tue, May 23, 2023

  • Tue, May 23, 2023

  • Wed, May 24, 2023

  • 59. Chuyến công tác làm việc cho tới Busan

    Wed, May 24, 2023

  • 60. Phiên bạn dạng thu nhỏ của Kim Taehyung

    Wed, May 24, 2023

  • 61. Chẳng lẽ con cái rơi của cậu à ?

    Thu, May 25, 2023

  • Thu, May 25, 2023

  • 63. Anh chỉ việc Won Ami tuy nhiên thôi

    Thu, May 25, 2023

  • Thu, May 25, 2023

  • 65. Bé con cái cho tới chú sợi tóc

    Fri, May 26, 2023

  • Fri, May 26, 2023

  • Fri, May 26, 2023

  • Fri, May 26, 2023

  • Fri, May 26, 2023

  • Sat, May 27, 2023

  • 71. Trở về với anh được ko ?

    Sat, May 27, 2023

  • Sat, May 27, 2023

  • Sat, May 27, 2023

  • Sat, May 27, 2023

  • 75. Cái gì đang được cọ nhập mông cô vậy ?

    Sun, May 28, 2023

  • Sun, May 28, 2023

  • Sun, May 28, 2023

  • Sun, May 28, 2023

  • Mon, May 29, 2023

  • 80. Có ham muốn cho tới thơm lễ của tôi ko ?

    Mon, May 29, 2023

  • 81. Cảm ơn em và con cái vì thế đang được xuất hiện nay nhập đời anh

    Mon, May 29, 2023

  • Mon, May 29, 2023

  • Mon, May 29, 2023

  • Tue, May 30, 2023

  • 85. Ngoại truyện: Sinh nhật Taejoon

    Wed, May 31, 2023

  • 86. Ngoại truyện: Cuộc sinh sống sau hôn nhân gia đình

    Wed, May 31, 2023

  • 87. Ngoại truyện: Cha Eunwoo - Han Sera

    Thu, Jun 1, 2023

  • 88. Ngoại truyện: Cha Eunwoo - Han Sera

    Thu, Jun 1, 2023

    Xem thêm: nam thần quốc dân la nữ truyện chữ full

  • 89. Ngoại truyện: Cha con cái Kim Taehyung

    Thu, Jun 1, 2023

Vô tình lên chóng và một người nam nhi kỳ lạ mặt mày, Ami đem nhập bản thân loại ngày tiết của anh ấy, tổng giám đốc tập đoàn lớn KTH nổi tiếng.
    
    Cô nên làm thế nào bây giờ?
    
    Taehyung thay cho tình nhân như thay cho áo, đang được lúc nào được chấp nhận người không giống có thai con cái của mình?
    
    ....
    
    "Tôi có thai rồi, là con cái của anh!"
    
    "Cô đem biết bản thân thưa gì không?"
    
    "Có, đó là... thực sự."
    
    Kim Taehyung rét mướt lùng nom cô, xoay người tách chuồn. Anh ko tin tưởng bản thân lại hoàn toàn có thể lên chóng với cùng một con cái nhỏ quê mùa như thế, chớ nói đến việc việc cô tớ hoàn toàn có thể có thai.
    
    {CHUYỂN VER - SINH CON CHO TỔNG TÀI ĐẠI ÁC - tác giả: Nhược Mộng}

#3bts