ngôn hoan truyện

  • Reads 1,094,070
  • Votes 37,782
  • Parts 114

Complete, First published Nov 29, 2021

Bạn đang xem: ngôn hoan truyện

Table of contents

  • Sat, Feb 12, 2022

  • Tue, Feb 8, 2022

  • Wed, Feb 9, 2022

  • Thu, Feb 10, 2022

  • Chương 4: Gieo bão táp gặt bão

    Fri, Feb 11, 2022

  • Chương 5: Không quan liêu trọng

    Sat, Feb 12, 2022

  • Chương 6: Nam sinh đại học

    Mon, Feb 14, 2022

  • Chương 7: Trầm cảm sau sinh*

    Tue, Feb 15, 2022

  • Chương 8: Một song trời khu đất tạo ra thành

    Fri, Feb 18, 2022

  • Fri, Feb 18, 2022

  • Sat, Feb 26, 2022

  • Sat, Feb 26, 2022

  • Mon, Feb 28, 2022

  • Chương 13(1): Cô đang được bịa đặt xong xuôi vé máy cất cánh

    Thu, Mar 3, 2022

  • Wed, Mar 16, 2022

  • Chương 14: "Đăng ký kết duyên cần thiết, Hay những chuyện cơ cần thiết hơn?" Thu, Mar 17, 2022
  • Chương 15: "Nếu ngày 18 em sở hữu việc nên thực hiện thì ngày mai tất cả chúng ta chuồn ĐK."

    Fri, Mar 18, 2022

  • Chương 16 (1): Anh gắng bong hộ khẩu ở trong nhà đợi một ngày dài, ko ăn uống hàng ngày gì

    Thu, Mar 24, 2022

  • Fri, Mar 25, 2022

  • Chương 17: "Tới căn bệnh viện"

    Sat, Mar 26, 2022

  • Chương 18: "Không kiểu như anh ấy nữa."

    Sun, Mar 27, 2022

  • Chương 19: Đã đến thời điểm trò hề này kết thúc đẩy rồi!

    Sat, Apr 2, 2022

  • Tue, Apr 26, 2022

  • Chương 21: "Anh Đằng... bị cắm sừng sao?"

    Tue, Apr 26, 2022

  • Thu, Apr 28, 2022

  • Chương 23: Chỉ cần thiết một tay cũng hoàn toàn có thể ôm đầy đủ cô.

    Sun, May 15, 2022

  • Chương 24: Từ lúc nào tuy nhiên cô cũng thân thương với những người con trai khác ví như vậy

    Sun, Jun 5, 2022

  • Thu, Jun 16, 2022

  • Fri, Jun 24, 2022

  • Chương 27: Tôi ko nên kẻ rình lần bám lấy ko buông

    Sat, Jun 25, 2022

  • Chương 28: Đây là vì chị tự động tay đan sao?

    Sat, Jun 25, 2022

  • Chương 29: "Sao em lại cho tới căn bệnh viện?"

    Tue, Jun 28, 2022

  • Chương 30: Sợ trông thấy cô, lại hoảng hốt cô bị người không giống cướp mất

    Wed, Jun 29, 2022

  • Chương 31: "Đừng hoảng hốt, anh Thừa tiếp tục chở che mang đến em."

    Thu, Jun 30, 2022

  • Fri, Jul 1, 2022

  • Chương 33: Người cơ bị tiêu diệt nhập năm tuy nhiên Sầm Diên yêu thương anh tao nhất

    Fri, Jul 1, 2022

  • Chương 34: "Nếu tôi xăm một nốt loài ruồi lệ ở phía trên thì sao?"

    Sat, Jul 2, 2022

  • Chương 35: Bánh ngọt dâu tây

    Sat, Jul 2, 2022

  • Chương 36: "Em thưa thiệt chuồn...Có nên em bị bị bệnh gì không?"

    Sun, Jul 3, 2022

  • Chương 37: "Chỉ cần thiết em bình an ngôi trường lâu, anh cũng mới mẻ hoàn toàn có thể bình an ."

    Wed, Jul 6, 2022

  • Chương 38: "Không thể phân chia mang đến tôi một ít yêu thương mến sao, chỉ một ít thôi."

    Wed, Jul 6, 2022

  • Chương 39: Cuối đông đúc đầu xuân là sinh nhật của Sầm Diên

    Wed, Jul 6, 2022

  • Chương 40: Sầm Diên là kẻ cảm tính, tuy nhiên Thương Đằng, lại quá lý trí

    Thu, Jul 7, 2022

  • Chương 41: "Lỡ như thời hạn của em không hề nhiều nữa thì sao?"

    Thu, Jul 7, 2022

  • Chương 42: Có lẽ là anh, đang được bắt gặp báo ứng

    Thu, Jul 7, 2022

  • Chương 43: Người nên bị tiêu diệt, rõ nét nên là anh mới mẻ đúng

    Fri, Jul 8, 2022

  • Chương 44: "Là anh ko biết xấu xí hổ, mặt dày mày dạn vô sỉ."

    Fri, Jul 8, 2022

  • Sat, Jul 9, 2022

  • Chương 46: "Nhìn anh già nua lắm hả?"

    Sat, Jul 9, 2022

  • Chương 47: "Nếu đang được mến thì ko hề xa xăm."

    Tue, Jul 12, 2022

  • Chương 48: "Dù sao anh tao chắc hẳn rằng ko nên loại đảm bảo chất lượng lành lặn gì."

    Tue, Jul 12, 2022

  • Chương 49: "Ở trước mặt mũi anh, không nhất thiết phải che cất giấu xúc cảm."

    Wed, Jul 13, 2022

  • Chương 50: "Anh cậu, Thương Đằng, chẳng là loại thá gì!"

    Fri, Jul 15, 2022

  • Chương 51: "Sầm Diên, anh yêu thương em, anh yêu thương em nhất."

    Sun, Jul 17, 2022

  • Sun, Jul 17, 2022

  • Tue, Jul 19, 2022

  • Wed, Jul trăng tròn, 2022

  • Chương 55: "Em vừa vặn mới mẻ dỗ dành anh sao?"

    Fri, Jul 22, 2022

  • Chương 56: "Cái cơ ...anh và nó, nhì người ..."

    Xem thêm: Giải Mã Giấc Mơ Người Yêu Cũ Có Người Yêu Mới Cùng MB66

    Sat, Jul 23, 2022

  • Sat, Jul 23, 2022

  • Mon, Jul 25, 2022

  • Chương 59: "Anh cũng ko cướp nổi."

    Tue, Jul 26, 2022

  • Chương 60: Giống như 1 con cái chó rộng lớn bị rét ức

    Wed, Jul 27, 2022

  • Chương 61: Anh tương tự như, chính thức ghen tị tị nạnh đối với cả một con cái mèo

    Fri, Jul 29, 2022

  • Chương 62: "Kỷ Thừa ơi, em ko đợi anh nữa."

    Fri, Jul 29, 2022

  • Chương 63: Ngay cả Lúc Thương Đằng trả cô quay trở lại chống, cô cũng ko tỉnh lại

    Sat, Jul 30, 2022

  • Sun, Jul 31, 2022

  • Sun, Jul 31, 2022

  • Mon, Aug 1, 2022

  • Chương 67: "Thể hiện nay nỗi sầu ra phía bên ngoài cũng ko vi phạm bất kể điều luật nào là."

    Tue, Aug 2, 2022

  • Chương 68: Vì sao tiết lại không ngừng nghỉ chảy

    Tue, Aug 2, 2022

  • Chương 69: Người phụ nữ giới xấu xí xa

    Wed, Aug 3, 2022

  • Chương 70: Cái gì anh cũng ko nhằm ý, chỉ việc em chớ lại đẩy anh đi ra xa

    Thu, Aug 4, 2022

  • Fri, Aug 5, 2022

  • Chương 72: "Con và Thương Đằng, tiếp tục không hề bất kể mối quan hệ gì nữa."

    Sat, Aug 6, 2022

  • Chương 73: Đã lâu ko gặp

    Sat, Aug 6, 2022

  • Chương 74: "Sầm Diên, em ko phản bác bỏ, rõ nét em cũng yêu thương anh."

    Sun, Aug 7, 2022

  • Sun, Aug 7, 2022

  • Chương 76: "Vậy thì anh phía trên tiếp tục tận tâm nhằm đẹp mắt mãi như thế."

    Wed, Aug 10, 2022

  • Chương 77: "Thương Đằng, em ko thể sở hữu con cái."

    Wed, Aug 10, 2022

  • Chương 78: "Anh hoàn toàn có thể lại nhập thâm thúy rộng lớn một ít không?"

    Wed, Aug 10, 2022

  • Chương 79: Nếu anh và u em bên cạnh đó rơi xuống nước, em sẽ hỗ trợ ai trước?

    Wed, Aug 10, 2022

  • Thu, Aug 11, 2022

  • Chương 81: "Nhưng tuy nhiên em trước đó chưa từng thưa yêu thương anh."

    Thu, Aug 11, 2022

  • Chương 82: "Lời bên trên chóng của phụ nữ giới ko thể tin tưởng được."

    Fri, Aug 12, 2022

  • Sun, Aug 14, 2022

  • Chương 84: Cậu tao được, anh ko được. Em đi kiếm cậu tao chuồn.

    Sun, Aug 14, 2022

  • Chương 85: "Vẫn ko về ư, đợi lát nữa muộn rồi, hàng không dễ dàng chuồn đâu."

    Mon, Aug 15, 2022

  • Chương 86: "Uống nhiều chút, dự phòng lát nữa thoát nước lại không dễ chịu."

    Tue, Aug 16, 2022

  • Chương 87: "Người vừa vặn tài xế trả cô cho tới phía trên, liệu có phải là ck cô không?"

    Thu, Aug 18, 2022

  • Chương 88: Anh mong muốn mang đến cô một ăn hỏi long trọng

    Fri, Aug 19, 2022

  • Chương 89: "Từ cơ về sau, ước mơ của em đó là được tạo nàng dâu."

    Fri, Aug 19, 2022

  • Chương 90: Thương Đằng đó là trở thành lũy của cô

    Sat, Aug trăng tròn, 2022

  • Chương 91: "Trên mồm ko bám đàng tuy nhiên, sao nói theo cách khác ngọt như thế."

    Sun, Aug 21, 2022

  • Chương 92: "Hình như anh khá bức rồi."

    Sun, Aug 21, 2022

  • Chương 93: "Chỗ này khá không dễ chịu, đầu cũng choáng ngợp."

    Mon, Aug 22, 2022

  • Chương 94(1): Tại sao ko nhằm ý cho tới anh, đang được chính thức thấy anh phiền rồi sao?

    Tue, Aug 23, 2022

  • Tue, Aug 23, 2022

  • Chương 95: "Thím ơi, chú đang được nom trộm thím, lại còn vô cùng si mê."

    Wed, Aug 24, 2022

  • Chương 96: "Em ko buồn, sở hữu anh cạnh bên, em sẽ không còn khi nào buồn."

    Fri, Sep 2, 2022

  • Chương 97: "Anh rấm rứt đợt này, bữa tối em cũng nên rấm rứt một đợt nhé."

    Sat, Sep 3, 2022

  • Chương 98: HOÀN CHÍNH VĂN

    Mon, Sep 5, 2022

  • Mon, Sep 5, 2022

  • Thương Đằng-Sầm Diên thời đến lớp

    Mon, Sep 5, 2022

  • Tue, Sep 6, 2022

  • Chương 99: Thanh mai trúc mã thời niên thiếu thốn (1)

    Tue, Sep 6, 2022

  • Chương 100: Thanh mai trúc mã thời niên thiếu thốn (2)

    Wed, Sep 7, 2022

  • Chương 101: Thanh mai trúc mã thời niên thiếu thốn (3)

    Mon, Sep 12, 2022

  • Chương 102: Thanh mai trúc mã thời niên thiếu thốn (4)

    Tue, Sep 27, 2022

  • Chương 103: Thanh mai trúc mã thời niên thiếu thốn (5)

    Thu, Sep 29, 2022

  • Chương 104: Thanh mai trúc mã thời niên thiếu thốn (6)

    Sat, Oct 1, 2022

  • Chương 105: Thanh mai trúc mã thời niên thiếu thốn (7)

    Sat, Oct 1, 2022

  • Chương 106: Thanh mai trúc mã thời niên thiếu(8)

    Xem thêm: Lô kép là gì? Kinh nghiệm chơi lô kép bất bại 2024

    Sat, Oct 1, 2022

  • Sun, Oct 2, 2022

Tên gốc:《言欢》
    Hán Việt: Ngôn hoan
    Tác giả: Biển Bình Trúc
    Tình trạng: Hoàn thành
    Độ dài: 106 chương (98 chương +8 phiên ngoại)
    Nguồn: Tấn Giang
    Edit: Su @Shining_Time95
    Bìa: Lumière 
     
    Thể loại: Nguyên lịch sự, Ngôn tình, Hiện đại , HE , Tình cảm , Song khiết 🕊️ , Hào môn thế gia , Cưới trước yêu thương sau , Đô thị tơ duyên , Thiên chi kiêu tử , Kim bài bác đề cử 🥇 , 1v1 , Thị giác nữ giới mái ấm , Bạch nguyệt quang
    
    - Văn án -
    
    / truy thê hỏa táng tràng* / bạch nguyệt quang đãng / anh nhận định rằng tôi là thế thân thuộc, tuy nhiên thiệt đi ra anh mới mẻ là thế thân thuộc / kết duyên trước yêu thương sau
    
    *追妻火葬场: Truy thê hỏa táng tràng chỉ lãng nhân xoay đầu, cuồng loạn theo đòi xua phu nhân, ko cần thiết oai nghiêm, ko kể từ thủ đoạn, lì lợm la liếm cầu thương yêu và khao khát được bỏ qua.
    
    Nhân vật chính: Sầm Diên x Thương Đằng
    
    -
    
    Tag: Đô thị tơ duyên, Hào môn thế gia
    Một câu tóm tắt: Truy thê hỏa táng tràng
    Lập ý: Con người nên quý trọng hiện nay tại
    
    Truyện được đăng độc nhất bên trên wattpad Shining_Time95

#145hàomôn