nghề sư tôn nguy hiểm ta không làm

  • Reads 178,647
  • Votes 12,305
  • Parts 105

Complete, First published Aug 23, 2021

Bạn đang xem: nghề sư tôn nguy hiểm ta không làm

Table of contents

  • Sat, Mar 12, 2022

  • Sat, Mar 12, 2022

  • Sat, Mar 12, 2022

  • Sat, Mar 12, 2022

  • Sat, Mar 12, 2022

  • Sat, Mar 12, 2022

  • Sat, Mar 12, 2022

  • Sat, Mar 12, 2022

  • Sat, Mar 12, 2022

  • Sat, Mar 12, 2022

  • Sat, Mar 12, 2022

  • Sat, Mar 12, 2022

  • Sat, Mar 12, 2022

  • Sat, Mar 12, 2022

  • Sat, Mar 12, 2022

  • Sat, Mar 12, 2022

  • Sat, Mar 12, 2022

  • Sat, Mar 12, 2022

  • Sat, Mar 12, 2022

  • Sat, Mar 12, 2022

  • Sat, Mar 12, 2022

  • Sat, Mar 12, 2022

  • Sat, Mar 12, 2022

  • Sat, Mar 12, 2022

  • Sat, Mar 12, 2022

  • Sat, Mar 12, 2022

  • Sat, Mar 12, 2022

  • Sat, Mar 12, 2022

  • Sat, Mar 12, 2022

  • Sat, Mar 12, 2022

  • Sat, Mar 12, 2022

  • Sat, Mar 12, 2022

  • Sat, Mar 12, 2022

  • Sat, Mar 12, 2022

  • Sat, Mar 12, 2022

  • Sat, Mar 12, 2022

  • Sat, Mar 12, 2022

  • Sat, Mar 12, 2022

  • Sat, Mar 12, 2022

  • Sat, Mar 12, 2022

  • Sat, Mar 12, 2022

  • Sat, Mar 12, 2022

  • Sat, Mar 12, 2022

  • Sat, Mar 12, 2022

  • Sat, Mar 12, 2022

  • Sat, Mar 12, 2022

  • Sat, Mar 12, 2022

  • Sat, Mar 12, 2022

  • Sat, Mar 12, 2022

  • Sat, Mar 12, 2022

  • Sat, Mar 12, 2022

  • Sat, Mar 12, 2022

    Xem thêm: phụng nghịch thiên hạ

  • Sat, Mar 12, 2022

  • Sat, Mar 12, 2022

  • Sat, Mar 12, 2022

  • Sat, Mar 12, 2022

  • Sat, Mar 12, 2022

  • Sat, Mar 12, 2022

  • Sat, Mar 12, 2022

  • Sat, Mar 12, 2022

  • Sat, Mar 12, 2022

  • Sat, Mar 12, 2022

  • Sat, Mar 12, 2022

  • Sat, Mar 12, 2022

  • Sat, Mar 12, 2022

  • Sat, Mar 12, 2022

  • Sat, Mar 12, 2022

  • Sat, Mar 12, 2022

  • Sat, Mar 12, 2022

  • Sat, Mar 12, 2022

  • Sat, Mar 12, 2022

  • Sat, Mar 12, 2022

  • Sat, Mar 12, 2022

  • Sat, Mar 12, 2022

  • Sun, Mar trăng tròn, 2022

  • Wed, Mar 30, 2022

  • Wed, Apr 6, 2022

  • Sun, Apr 24, 2022

  • Sun, Apr 24, 2022

  • Mon, May 2, 2022

  • Sun, May 15, 2022

  • Tue, May 24, 2022

  • Sat, Jun 4, 2022

  • Sat, Jun 4, 2022

  • Mon, Jun 13, 2022

  • Sat, Jun 25, 2022

  • Sun, Jul 3, 2022

  • Fri, Jul 8, 2022

  • Sun, Jul 10, 2022

  • Thu, Jul 14, 2022

  • Fri, Jul 22, 2022

  • Sat, Aug 13, 2022

  • Tue, Aug 23, 2022

  • Wed, Aug 31, 2022

  • Fri, Sep 9, 2022

  • Fri, Sep 9, 2022

  • Fri, Sep 16, 2022

  • Sun, Sep 18, 2022

  • Sun, Sep 18, 2022

  • Mon, Sep 26, 2022

  • Tue, Oct 4, 2022

  • Mon, Oct 10, 2022

  • Mon, Oct 17, 2022

  • Thu, Oct trăng tròn, 2022

    Xem thêm: nhà tôi thực sự có mỏ vàng

  • Chương 104 - Hoàn phiên ngoại

    Thu, Oct trăng tròn, 2022

Tên hán việt: Sư tôn nguy khốn trượt bất lương
    Tác giả: Bất Nhiễm Thanh Minh
    Tình trạng: Hoàn thành
    Cp: Xuẩn manh hoặc mặt mày đỏ gay sư tôn thụ X hắc hóa phúc hắc đồ gia dụng đệ công
    Thể loại: Nguyên lịch sự, Đam mỹ, Cổ đại , HE , Tình cảm , Huyền huyễn, Xuyên việt , Niên hạ , Sư đồ gia dụng , 1v1 
    Edit: Hanako
    Nguồn:  Tấn Giang
    Văn án
    Một phiên xuyên qua chuyện trở nên sư tôn, Tính từ lúc trên đây không thể tiết túa gì nữa. (Tiết túa rơi rơi rụng rồi còn đâu ( ̄ε ̄@)).
    Sau lúc biết được chủ yếu bản thân xuyên vô anh hùng phản diện pháo hôi vô một cuốn tè thuyết, Bạch Nghiên khác người thông minh ngay lập tức đưa ra quyết định trân trọng mạng sinh sống, rời xa anh hùng vai chủ yếu.
    Nhưng nghệ thuật thao diễn của hắn quá xoàng, vai chủ yếu lại còn là 1 trong người trọng sinh phúc hắc chấp nệ mức giá lùng.
    Bạch Nghiên: Ngươi, ngươi khinh thường nhục sư tôn, đại nghịch ngợm bất đạo, ko cần thiết lại đây!
    Vân Mặc Tuyên: Ách, sư tôn ngoan ngoãn, nghe câu nói..
    Bạch Nghiên: Nghe...nghe loại đầu ngươi a!
    Đồ đệ của tao hắn với bệnh dịch, nghề sư tôn nguy hiểm ta không làm! 
    Chào những bạn! Mình biết đăng truyện bên trên trên đây chắc chắn là sẽ ảnh hưởng reup, tuy nhiên cho dù sao Wattpad được xem là điểm nhưng mà bản thân update chương sớm và nhanh nhất có thể nè nên chúng ta nắm chắc truyện ở bất kể trang nào là thì nên hạn chế chút thời hạn ghé thăm trên đây cỗ vũ editor nhé! Love u~~~

#11dammei