lẳng lơ cho anh xem

  • Reads 660,284
  • Votes 13,948
  • Parts 82

Ongoing, First published Dec 09, 2021

Bạn đang xem: lẳng lơ cho anh xem

Table of contents

  • Mon, Dec 13, 2021

  • Mon, Dec 13, 2021

  • Tue, Dec 14, 2021

  • Fri, Dec 17, 2021

  • Tue, Dec 21, 2021

  • Thu, Dec 23, 2021

  • Tue, Dec 28, 2021

  • Wed, Dec 29, 2021

  • Thu, Dec 30, 2021

  • Fri, Dec 31, 2021

  • Sat, Jan 1, 2022

  • Mon, Jan 3, 2022

  • Tue, Jan 4, 2022

  • Wed, Jan 5, 2022

  • Thu, Jan 6, 2022

  • Sat, Jan 8, 2022

  • Sat, Jan 8, 2022

  • Sat, Jan 8, 2022

  • Tue, Jan 11, 2022

  • Tue, Jan 11, 2022

  • Wed, Jan 12, 2022

  • Fri, Jan 14, 2022

  • Fri, Jan 14, 2022

  • Fri, Jan 14, 2022

  • Fri, Jan 14, 2022

  • Fri, Jan 21, 2022

  • Tue, Feb 1, 2022

  • Tue, Feb 1, 2022

  • Mon, Feb 7, 2022

  • Mon, Feb 7, 2022

  • Tue, Feb 8, 2022

  • Thu, Feb 10, 2022

  • Thu, Feb 10, 2022

  • Mon, Feb 14, 2022

  • Mon, Feb 14, 2022

  • Tue, Feb 15, 2022

  • Fri, Feb 18, 2022

  • Sat, Feb 19, 2022

  • Tue, Feb 22, 2022

  • Thu, Feb 24, 2022

    Xem thêm: nữ phụ trà xanh thực sự không muốn nổi tiếng

  • Mon, Feb 28, 2022

  • Wed, Mar 2, 2022

  • Wed, Mar 2, 2022

  • Mon, Mar 14, 2022

  • Tue, Mar 15, 2022

  • Thu, Mar 17, 2022

  • Tue, Mar 22, 2022

  • Thu, Mar 24, 2022

  • Sat, Apr 2, 2022

  • Wed, Apr 13, 2022

  • Wed, Apr 13, 2022

  • Wed, Apr 13, 2022

  • Wed, Apr 13, 2022

  • Sun, Apr 17, 2022

  • Mon, Apr 25, 2022

  • Wed, May 11, 2022

  • Sat, May 14, 2022

  • Fri, May trăng tròn, 2022

  • Sat, May 28, 2022

  • Tue, Jun 7, 2022

  • Tue, Jun 7, 2022

  • Tue, Jun 28, 2022

  • Tue, Jun 28, 2022

  • Thu, Aug 11, 2022

  • Thu, Aug 11, 2022

  • Fri, Sep 23, 2022

  • Fri, Sep 23, 2022

  • Wed, Mar 8, 2023

  • Wed, Mar 8, 2023

  • Wed, Mar 8, 2023

  • Wed, Mar 8, 2023

  • Wed, Mar 8, 2023

  • Wed, Mar 8, 2023

  • Mon, Jul 10, 2023

  • Mon, Jul 10, 2023

  • Mon, Jul 10, 2023

  • Mon, Jul 10, 2023

  • Mon, Jul 10, 2023

  • Mon, Jul 10, 2023

    Xem thêm: cuồng nữ trọng sinh

  • Mon, Jul 10, 2023

  • Mon, Jul 10, 2023

  • Mon, Jul 10, 2023

Hán Việt: Tao Cấp Nhĩ Khán
    
    Tác giả: Hoàng Vân Thiên Lí A
    
    Nguồn CV: Vespertine
    
    Tình trạng raw: Hoàn trở thành (92c)
    
    Bìa: L'ours Mange le Banane
    
    Editor: boobannana 🍌
    
    • Văn Án •
    
    Du Duyệt Duyệt là loại người trời sinh dâm đãng nhưng vì bậm bạp nên không đủ can đảm biểu lòi ra. Sau Khi hạn chế cân nặng thành công xuất sắc, còn ko chất lượng tốt nghiệp ĐH đang trở thành công ty kênh sắc tình, ở chống vạc sóng thẳng vừa phải lẳng lơ vừa phải hấp dẫn tuy nhiên lại ko mang lại thao.
    
    Ngày họp lớp cao trung, Du Duyệt Duyệt tái ngộ đối tượng người tiêu dùng âm thầm mến Quý Lâm, cô tiến công bạo lên đường câu dẫn đối phương.
    
    Trong WC quán ăn, Quý Lâm người sử dụng ngón tay thon nhiều năm lôi trứng rung rinh kể từ nhập tao huyệt của Du Duyệt Duyệt rời khỏi rồi coi chằm chằm nhập nhì đôi mắt cô, hỏi: "Lẳng lơ như thế là nhằm cho tới câu dẫn tôi sao?"
    
    ⚠️ LƯU Ý ⚠️
    
    🔞 Truyện edit chưa tồn tại sự đồng ý của người sáng tác.
    🔞 Truyện với nguyên tố người lớn suy xét trước lúc coi.
    🔞 Tuyệt đối ko reup bạn dạng edit.
    🔞 Bản edit được triển khai vày editor boobannana và chỉ được up ở wattpad boobannana, Cửa Hàng Chuối Của Boo và WP L'ours Mange la Banane.
    
    --------
    
    Ngày tách vỏ chuối: 13/12/2021
    Ngày ăn xong xuôi ngược chuối: