hướng dẫn chăn dắt thiên địch

  • Reads 1,046,261
  • Votes 56,177
  • Parts 32

Complete, First published May 28, 2017

Bạn đang xem: hướng dẫn chăn dắt thiên địch

Table of contents

  • Sun, May 28, 2017

  • Mon, Jun 5, 2017

  • Wed, Jun 7, 2017

  • Mon, Jun 12, 2017

  • Sat, Sep 1, 2018

  • Mon, Jun 19, 2017

  • Wed, Jun 21, 2017

  • Sat, Sep 1, 2018

  • Thu, Jun 29, 2017

  • Sat, Jul 1, 2017

  • Sun, Jul 2, 2017

  • Fri, Jul 7, 2017

  • Sun, Jul 9, 2017

  • Sun, Jul 9, 2017

  • Wed, Jul 12, 2017

  • Sat, Sep 1, 2018

  • Sun, Jul 16, 2017

  • Mon, Jul 17, 2017

  • Tue, Jul 18, 2017

  • Thu, Jul đôi mươi, 2017

  • Sat, Jul 22, 2017

  • PHIÊN NGOẠI 1: CHUYỆN LÀM HOÀNG HẬU

    Fri, Jul 21, 2017

  • PHIÊN NGOẠI: CÔ DÂU NUÔI TỪ BÉ

    Sun, Jul 23, 2017

  • PHIÊN NGOẠI: TÌNH ĐỊCH LIÊN TỤC RA CHIÊU

    Tue, Jul 25, 2017

  • PHIÊN NGOẠI : HOÀNG ĐẾ ĂN THỊT CHUỘT

    Wed, Jul 26, 2017

  • PHIÊN NGOẠI: TIỂU VƯƠNG TỬ THÚ THÚ LUYẾN (1-4)

    Sat, Jul 29, 2017

  • PHIÊN NGOẠI: TIỂU VƯƠNG TỬ THÚ THÚ LUYẾN (5-9)

    Sat, Sep 1, 2018

  • PHIÊN NGOẠI: TIỂU VƯƠNG TỬ THÚ THÚ LUYẾN (10-12)

    Wed, Aug 2, 2017

  • PHIÊN NGOẠI: TIỂU VƯƠNG TỬ THÚ THÚ LUYẾN (13-15)

    Sat, Sep 1, 2018

  • PHIÊN NGOẠI: NƠI CẤT GIỮ KỶ NIỆM

    Sat, Sep 1, 2018

  • PHIÊN NGOẠI: HOÀNG THÁI HẬU BỊ GIẢ MẠO (HẾT)

    Xem thêm: Giải mã giấc mơ thấy nước, đánh con gì?

    Sat, Sep 1, 2018

  • Sat, Aug 5, 2017

Thiên địch tự động chăm sóc chỉ phái mạnh (Edit) (Vào làm hồ sơ của Xitaqueen, ấn nút theo gót dõi (follow) nhằm hiểu dc vừa đủ tât cả những chương của truyện này!!!)
    Nguyên tác: Quyết Tuyệt
    Thế loại: Ngọt, xuyên ko, viễn tưởng, thú nhân, sinh tử
    Spoil:
    Chuột đồng tinh nghịch Thư Thư chỉ việc băng qua lôi kiếp là rất có thể tu luyện trở thành người, sản phẩm lôi kiếp lại "lôi" nó ném cho tới... tương lai?
    Sờ sờ nhị tai nho nhỏ bên trên đầu, vì như thế không thích bị người tao tưởng là yêu thương tai ác, Thư Thư đưa ra quyết định trốn vô rừng rậm rạp moi một chiếc động rồi sinh sinh sống, thế rồi... Rắn to đùng a a a a a! Xin chớ ăn ta!
    Hoàng hoàng thái tử Dị giới đế quốc bị trọng thương ko thể trở thành lại trở thành người, 1 mình sinh sinh sống vô rừng rậm rạp, một ngày bại liệt, hắn thấy vô rừng sâu sắc xuất hiện nay một á thú nhân dễ thương, á thú nhân một vừa hai phải phát hiện ra hắn ngay lập tức trợn tròn trĩnh đôi mắt tiếp sau đó lăn quay rời khỏi khu đất... Bị hù bị tiêu diệt rồi?
    Thư Thư: Xem tuyệt chiêu của tao đây: fake chết!

#9hai