gia hữu đại giá lang

  • Reads 435,911
  • Votes 16,298
  • Parts 36

Complete, First published Mar 22, 2018

Bạn đang xem: gia hữu đại giá lang

Table of contents

  • Mon, Jun 21, 2021

  • Mon, Jun 21, 2021

  • Mon, Jun 21, 2021

  • Mon, Jun 21, 2021

  • Wed, Jun 23, 2021

  • Wed, Jun 23, 2021

  • Thu, Jun 24, 2021

  • Thu, Jun 24, 2021

  • Sun, Jul 25, 2021

  • Sun, Jul 25, 2021

  • Sun, Jul 25, 2021

  • Tue, Jul 27, 2021

  • Tue, Jul 27, 2021

  • Thu, Jul 29, 2021

  • Sat, Aug 14, 2021

  • Mon, Aug 16, 2021

  • Fri, Aug đôi mươi, 2021

    Xem thêm: hứa tịnh nhi cố khiết thần

  • Tue, Aug 24, 2021

  • Thu, Sep 2, 2021

  • Fri, Sep 3, 2021

  • Fri, Sep 3, 2021

  • Wed, Sep 8, 2021

  • Wed, Sep 8, 2021

  • Sun, Sep 12, 2021

  • Fri, Sep 17, 2021

  • Sun, Sep 19, 2021

  • Wed, Sep 22, 2021

  • Fri, Sep 24, 2021

  • Sat, Oct 2, 2021

  • Sun, Oct 3, 2021

  • Sun, Oct 3, 2021

  • Mon, Oct 4, 2021

  • Thu, Oct 7, 2021

  • Mon, Oct 11, 2021

    Xem thêm: truyện hiện đại

  • Tue, Oct 12, 2021

  • Tue, Oct 12, 2021

Tên gốc: Gia hữu đại giá chỉ lang
    Tạm dịch:  Nhà đem trai gả thay
    Tác giả: Thanh Tranh
    Trans: PUPANDA
    Thể loại: đam mỹ, xuyên ko, trọng sinh, chủng điền, đem tí mỹ thực, tử sinh, 1x1, nhiều cp, HE
    Link raw: http://wap.blblgl.com/chapter/20150113/21167.html
    Link nhà: WATTPAD PUPANDA
    Tình trạng phiên bản raw: Hoàn
    Tình trạng phiên bản dịch: Hoàn
    Tổng cộng: 71 chương + những phiên ngoại

#12mỹthực