em như nắng mai rực rỡ

  • Reads 909,911
  • Votes 50,343
  • Parts 16

Complete, First published Mar 05, 2016

Bạn đang xem: em như nắng mai rực rỡ

Table of contents

  • Chap 1: Người xưa vùng cũ

    Sat, Mar 5, 2016

  • Chap 2: Jun à, em lưu giữ Jun nhiều lắm

    Sun, Mar 6, 2016

  • Chap 3: Thời gian tham trôi, tất cả thay đổi thay

    Tue, Mar 8, 2016

  • Chap 4: Mười chín ngàn nhị trăm bảy tư bước

    Sun, Mar 13, 2016

  • Chap 5: Jun thương ai hơn?

    Sun, Mar đôi mươi, 2016

  • Chap 6: Tình yêu thương thiệt vĩ đại

    Wed, Mar 23, 2016

  • Chap 7: Hiểu thực sự như vậy nào?

    Mon, Mar 28, 2016

  • Chap 8: Em cần làm thế nào đây?

    Xem thêm: bà chủ cửa hàng thú cưng

    Wed, Apr 6, 2016

  • Chap 9: Jun hiểu em cho tới thế ư?

    Mon, Apr 11, 2016

  • Chap 10: Là những gì anh ham muốn nghe

    Tue, May 3, 2016

  • Chap 11: Đẹp tuy nhiên nhưng mà les

    Sat, May 7, 2016

  • Chap 12: Sống thiệt với chủ yếu bản thân

    Thu, May 12, 2016

  • Chap 13: Món trứng luộc thần thánh

    Sun, May 22, 2016

  • Chap 14: Không thể buông vứt

    Tue, May 24, 2016

  • Chap 15: Hạnh phúc phong phanh

    Sun, May 29, 2016

    Xem thêm: xuyên về cổ đại làm lang y

  • Chap 16: Lời kể lại của Eddi

    Sun, May 29, 2016

Chả với gì nhằm ra mắt, vì như thế thương hiệu truyện vẫn phát biểu lên toàn bộ. 
    P/S: Lan Rua's Story ~ Porcupine & Duck Family.

#34romantic