bình giấm nhỏ

  • Reads 239,764
  • Votes 7,327
  • Parts 61

Complete, First published Sep 03, 2021

Bạn đang xem: bình giấm nhỏ

Table of contents

  • Thu, Sep 30, 2021

  • Fri, Oct 1, 2021

  • 💗Chương 2 : "Phải bắt được anh ấy"💗

    Fri, Oct 1, 2021

  • 💗Chương 3 : "Anh biết em ko nỡ"💗

    Fri, Oct 1, 2021

  • 💗Chương 4 : "Ai bảo giờ đây tất cả chúng ta chẳng với mối liên hệ gì"💗

    Mon, Oct 4, 2021

  • 💗Chương 5 : "Chỉ là loại của quý thôi, không tồn tại thì ko có"💗

    Thu, Oct 7, 2021

  • 💗Chương 6 : "Để 'chim nhỏ' về tổ💗

    Fri, Oct 8, 2021

  • 💗Chương 7 : 'Em trai' của anh ấy hóng ko nổi!💗

    Mon, Oct 11, 2021

  • 💗Chương 8 : "Chúng tao chính thức kể từ đâu đây?"💗

    Wed, Oct 13, 2021

  • 💗Chương 9 : "Dựa vô em là bà xã anh"💗

    Fri, Oct 15, 2021

  • 💗Chương 10 : "Đừng nhằm anh thắc mắc lắng"💗

    Mon, Oct 18, 2021

  • 💗Chương 11 : "Chào buổi sớm, đái công chúa của anh" 💗

    Wed, Oct trăng tròn, 2021

  • 💗Chương 12 : "Buổi tối cho tới khu vực em ăn cơm trắng đi"💗

    Fri, Oct 22, 2021

  • 💗Chương 13: "Em sẽ không còn nhượng bộ anh ấy cho tới chị đâu"💗

    Mon, Oct 25, 2021

  • 💗Chương 14 : "Sinh bé xíu con!"💗

    Wed, Oct 27, 2021

  • 💗Chương 15 : "Đến phía trên nhằm anh ôm một cái"💗

    Fri, Oct 29, 2021

  • 💗Chương 16 : "Hiện bên trên em đang được ở trước cửa ngõ mái ấm anh"💗

    Mon, Nov 1, 2021

  • 💗Chương 17 : "Đêm ni anh còn về bên không?"💗

    Wed, Nov 3, 2021

  • 💗Chương 18 : "Anh tráng lệ và trang nghiêm một chút!"💗

    Fri, Nov 5, 2021

  • 💗Chương 19 : "Sao anh còn thảm rộng lớn đối với em thế này?"💗

    Mon, Nov 8, 2021

  • 💗Chương trăng tròn : "Dù với đi ra sao thì con cái vẫn đứng cạnh bên anh ấy"💗

    Wed, Nov 10, 2021

  • 💗Chương 21 : "Thi Nhiêu cần thiết cho tới vậy?"💗

    Fri, Nov 12, 2021

  • 💗Chương 22 : "Có bận cũng cần coi em mới mẻ rất có thể ngủ được"💗

    Fri, Nov 12, 2021

  • 💗Chương 23 : "Một người con bất hiếu chứ không hề cần là thiết bị ngốc"💗

    Fri, Nov 19, 2021

  • 💗Chương 24 : "Bình giấm mái ấm ai ụp thế kia?"💗

    Mon, Nov 22, 2021

  • 💗Chương 25 : "Bởi vì như thế Lúc ghi nhớ đồng đội tiếp tục ngủ ko được"💗

    Wed, Nov 24, 2021

  • 💗Chương 26 : "Ông - xã?"💗

    Mon, Nov 29, 2021

  • 💗Chương 27 : "Một mái ấm tư người?"💗

    Thu, Dec 2, 2021

  • 💗Chương 28 : "Muốn mua sắm vật gì thì phát biểu trực tiếp, anh mua sắm cho tới em"💗

    Wed, Dec 8, 2021

  • 💗Chương 29 : "Anh với nơi nào ko xứng với em hả?"💗

    Tue, Dec 14, 2021

  • 💗Chương 30 : "Chúng tao còn thời hạn cả đời nhằm coi sao" 💗

    Xem thêm: Xem trực tiếp bóng đá siêu mượt, miễn phí tại Xôi Lạc TV

    Sun, Dec 19, 2021

  • 💗Chương 31 : "Một phế truất vật không tồn tại tư cơ hội rỉ tai với tôi"💗

    Tue, Dec 28, 2021

  • 💗Chương 32 : "Chị điên rồi à, em ko hát!"💗

    Sun, Jan 2, 2022

  • 💗Chương 33 : "Đêm ni anh với về mái ấm không?"💗

    Mon, Jan 24, 2022

  • 💗Chương 34 : "Cô ấy vĩnh viễn là 1 đứa bé xíu ko chịu đựng lớn"💗

    Mon, Feb 21, 2022

  • 💗Chương 35 : "Để anh ấy thực hiện thái giám xuyên suốt đời"💗

    Mon, Mar 7, 2022

  • 💗Chương 36 : "Trong đầu em còn dám nghĩ về cho tới chàng trai khác?"💗

    Tue, Mar 15, 2022

  • 💗Chương 37 : "Một kẻ điên thôi, em tiếp tục xử lý anh ta"💗

    Sun, Mar trăng tròn, 2022

  • 💗Chương 38 : "Có cần con cái hoảng sợ thằng bé xíu có khả năng sẽ bị người không giống đem đi không?"💗

    Sun, Mar 27, 2022

  • 💗Chương 39 : "Vừa rồi là anh ko chất lượng tốt, chớ đi!"💗

    Sat, Apr 2, 2022

  • 💗Chương 40 : "Kiếp sau anh còn mong muốn tìm hiểu em nhằm thực hiện bà xã anh"💗

    Thu, Apr 7, 2022

  • 💗Chương 41 : "A! Anh chớ cắm nhưng mà...."💗

    Tue, Apr 12, 2022

  • 💗Chương 42 : "Em đành lòng quăng quật anh ở trong nhà 1 mình sao?"💗

    Tue, Apr 19, 2022

  • 💗Chương 43 : "Trước mặt mũi đồng đội ko cần thiết cố mạnh mẽ"💗

    Sat, Apr 30, 2022

  • 💗Chương 44 : Hai người rất có thể 'gạo nấu nướng trở nên cơm'💗

    Sat, May 7, 2022

  • 💗Chương 45 : "Làm sao? Giấu người nên hoảng sợ em thấy?"💗

    Fri, May 13, 2022

  • 💗Chương 46 : "Ai phát biểu buổi ngày thì ko thể?💗

    Thu, May 19, 2022

  • 💗Chương 47 : "Những người người hâm mộ tê liệt của em với đoán đi ra anh là ai không?"💗

    Fri, May 27, 2022

  • 💗Chương 48 : "Anh vẫn sẵn sàng plan gì rồi?"💗

    Tue, Jun 7, 2022

  • 💗Chương 49 : "Không cần em ở nằm trong anh, nhưng mà là anh ở nằm trong em"💗

    Sun, Jul 17, 2022

  • 💗Chương 50 : "Đời này, em là cô nàng có một không hai anh mong muốn cưới thực hiện vợ"💗

    Sun, Jul 31, 2022

  • 💗Chương 51 : "Em không dễ chịu, anh ôm em chút đi"💗

    Sat, Aug 27, 2022

  • 💗Chương 52 : "Em mong muốn cút hóng chuyện?"💗

    Fri, May 26, 2023

  • 💗Chương 53 : "Sao anh cảm nhận thấy một ngày dài em đều ước anh tiếp tục phạm sai lầm đáng tiếc nhỉ?"💗

    Fri, May 26, 2023

  • 💗Chương 54 : "Khâu gia xẩy ra chuyện rồi"💗

    Fri, May 26, 2023

  • 💗Chương 55 : "Em tương đối đầy đủ ngược, cũng không thích ngược người khác"💗

    Fri, May 26, 2023

  • 💗Chương 56 : "Làm người không nên quá tham lam lam"💗

    Fri, May 26, 2023

  • 💗Chương 57 : Bà phía trên quí, những người dân quản ngại được chắc?💗

    Fri, May 26, 2023

  • 💗Chương 58 : "Hôm ni nếu như em từ chối thì chớ mơ tách ngoài khu vực này"💗

    Fri, May 26, 2023

  • 💗Chương 59 : "Một mon, ko cần một tuần, càng ko cần một ngày đâu!"💗

    Xem thêm: Hướng dẫn nạp tiền tài khoản Vin777 chỉ trong vài bước

    Fri, May 26, 2023

  • Fri, May 26, 2023

💗Thể loại : Ngôn Tình, Hiện Đại, Giới Giải Trí, Thanh Mai Trúc Mã, Hào Môn Gia Thế, Ngọt Sủng, Hài Hước, HE💗
    
    💗Độ lâu năm : 60 chương💗
    
    💗Editor : Du Du💗
    
    💗💗💗💗💗💗💗💗💗💗💗💗💗💗💗💗💗💗💗💗💗💗
    
    💗Nguồn cv : wiki💗
    
    💗Truyện edit chưa xuất hiện sự được cho phép của người sáng tác, chỉ đăng có một không hai bên trên Wattpad, kỳ vọng quý khách hiểu chủ yếu mái ấm nhằm cỗ vũ editor💗

#66showbiz