anh ấy rất hay trêu chọc tôi truyện chữ

  • Reads 504,397
  • Votes 17,466
  • Parts 190

Complete, First published Sep 09, 2021

Bạn đang xem: anh ấy rất hay trêu chọc tôi truyện chữ

Table of contents

  • Thu, Sep 9, 2021

  • Sat, Sep 11, 2021

  • Mon, Sep 13, 2021

  • Thu, Sep 16, 2021

  • Sun, Sep 19, 2021

  • Mon, Sep đôi mươi, 2021

  • Thu, Sep 23, 2021

  • Sun, Sep 26, 2021

  • Wed, Sep 29, 2021

  • Sun, Oct 3, 2021

  • Wed, Oct 6, 2021

  • Sun, Oct 10, 2021

  • Wed, Oct 13, 2021

  • Sun, Oct 17, 2021

  • Wed, Oct đôi mươi, 2021

  • Sun, Oct 24, 2021

  • Wed, Oct 27, 2021

  • Sun, Oct 31, 2021

  • Wed, Nov 3, 2021

  • Thu, Nov 11, 2021

  • Thu, Nov 11, 2021

  • Thu, Nov 11, 2021

  • Thu, Nov 11, 2021

  • Thu, Nov 11, 2021

  • Thu, Nov 11, 2021

  • Thu, Nov 11, 2021

  • Thu, Nov 11, 2021

  • Mon, Nov 15, 2021

  • Mon, Nov 15, 2021

  • Wed, Nov 17, 2021

  • Mon, Nov 22, 2021

  • Sat, Nov 27, 2021

  • Wed, Dec 1, 2021

  • Mon, Dec 6, 2021

  • Mon, Dec 6, 2021

  • Mon, Dec 6, 2021

  • Mon, Dec 6, 2021

  • Mon, Dec 6, 2021

  • Mon, Dec 6, 2021

  • Mon, Dec 6, 2021

  • Mon, Dec 6, 2021

  • Mon, Dec 6, 2021

  • Mon, Dec 6, 2021

  • Wed, Dec 8, 2021

  • Sun, Dec 12, 2021

  • Wed, Dec 15, 2021

  • Sun, Dec 19, 2021

  • Sun, Dec 26, 2021

  • Sun, Dec 26, 2021

  • Mon, Dec 27, 2021

  • Wed, Dec 29, 2021

  • Sun, Jan 2, 2022

  • Sun, Jan 2, 2022

  • Mon, Jan 10, 2022

  • Mon, Jan 10, 2022

  • Mon, Jan 10, 2022

  • Mon, Jan 10, 2022

  • Mon, Jan 10, 2022

  • Mon, Jan 10, 2022

  • Mon, Jan 10, 2022

  • Mon, Jan 10, 2022

  • Mon, Jan 10, 2022

  • Tue, Jan 11, 2022

  • Wed, Jan 12, 2022

  • Tue, Jan 18, 2022

  • Wed, Jan 19, 2022

  • Sat, Jan 22, 2022

  • Mon, Jan 31, 2022

  • Mon, Jan 31, 2022

  • Mon, Jan 31, 2022

  • Mon, Jan 31, 2022

  • Mon, Jan 31, 2022

  • Mon, Jan 31, 2022

  • Mon, Jan 31, 2022

  • Mon, Jan 31, 2022

  • Mon, Jan 31, 2022

  • Mon, Jan 31, 2022

  • Mon, Jan 31, 2022

  • Sun, Feb 6, 2022

  • Wed, Feb 9, 2022

  • Sun, Feb 13, 2022

  • Wed, Feb 16, 2022

  • Wed, Feb 16, 2022

  • Wed, Feb 16, 2022

  • Wed, Feb 16, 2022

  • Wed, Feb 16, 2022

  • Wed, Feb 16, 2022

  • Wed, Feb 16, 2022

  • Thu, Feb 17, 2022

  • Thu, Feb 17, 2022

  • Sun, Feb đôi mươi, 2022

  • Wed, Feb 23, 2022

  • Sun, Feb 27, 2022

  • Wed, Mar 2, 2022

  • Sun, Mar 6, 2022

  • Sun, Mar 6, 2022

    Xem thêm: bà xã của thần tổng

  • Sun, Mar 6, 2022

  • Sun, Mar 6, 2022

  • Sun, Mar 6, 2022

  • Sun, Mar 6, 2022

  • Sun, Mar 6, 2022

  • Mon, Mar 7, 2022

  • Mon, Mar 7, 2022

  • Mon, Mar 7, 2022

  • Wed, Mar 9, 2022

  • Sun, Mar 13, 2022

  • Wed, Mar 16, 2022

  • Sun, Mar đôi mươi, 2022

  • Sun, Mar đôi mươi, 2022

  • Sun, Mar đôi mươi, 2022

  • Sun, Mar đôi mươi, 2022

  • Sun, Mar đôi mươi, 2022

  • Sun, Mar đôi mươi, 2022

  • Sun, Mar đôi mươi, 2022

  • Sun, Mar đôi mươi, 2022

  • Sun, Mar đôi mươi, 2022

  • Sun, Mar đôi mươi, 2022

  • Wed, Mar 23, 2022

  • Sun, Mar 27, 2022

  • Wed, Mar 30, 2022

  • Wed, Mar 30, 2022

  • Wed, Mar 30, 2022

  • Wed, Mar 30, 2022

  • Wed, Mar 30, 2022

  • Wed, Mar 30, 2022

  • Wed, Mar 30, 2022

  • Wed, Mar 30, 2022

  • Wed, Mar 30, 2022

  • Wed, Mar 30, 2022

  • Sun, Apr 3, 2022

  • Wed, Apr 6, 2022

  • Sun, Apr 10, 2022

  • Sun, Apr 10, 2022

  • Sun, Apr 10, 2022

  • Sun, Apr 10, 2022

  • Sun, Apr 10, 2022

  • Sun, Apr 10, 2022

  • Sun, Apr 10, 2022

  • Sun, Apr 10, 2022

  • Sun, Apr 10, 2022

  • Sun, Apr 10, 2022

  • Wed, Apr 13, 2022

  • Thu, Apr 14, 2022

  • Thu, Apr 14, 2022

  • Sun, Apr 17, 2022

  • Wed, Apr đôi mươi, 2022

  • Wed, Apr đôi mươi, 2022

  • Wed, Apr đôi mươi, 2022

  • Wed, Apr đôi mươi, 2022

  • Wed, Apr đôi mươi, 2022

  • Wed, Apr đôi mươi, 2022

  • Wed, Apr đôi mươi, 2022

  • Wed, Apr đôi mươi, 2022

  • Wed, Apr đôi mươi, 2022

  • Wed, Apr đôi mươi, 2022

  • Thu, Apr 21, 2022

  • Sun, Apr 24, 2022

  • Wed, Apr 27, 2022

  • Sun, May 1, 2022

  • Mon, May 2, 2022

  • Wed, May 4, 2022

  • Sun, May 8, 2022

  • Wed, May 11, 2022

  • Sun, May 15, 2022

  • Sun, May 15, 2022

  • Sun, May 15, 2022

  • Sun, May 15, 2022

  • Sun, May 15, 2022

  • Sun, May 15, 2022

  • Sun, May 15, 2022

  • Sun, May 15, 2022

  • Sun, May 15, 2022

  • Sun, May 15, 2022

  • Sun, May 22, 2022

  • Sun, May 22, 2022

  • Sun, May 22, 2022

  • Wed, May 25, 2022

  • Fri, May 27, 2022

  • Sun, May 29, 2022

  • Wed, Jun 1, 2022

  • Fri, Jun 3, 2022

  • Sun, Jun 5, 2022

  • Mon, Jun 6, 2022

  • Chương 90 (1): Ngoại truyện 1

    Wed, Jun 8, 2022

  • Sat, Jun 11, 2022

  • Chương 91 (1): Ngoại truyện 2

    Sun, Jun 12, 2022

  • Wed, Jun 15, 2022

  • Chương 92 (1): Ngoại truyện 3

    Fri, Jun 17, 2022

  • Sun, Jun 19, 2022

    Xem thêm: cuộc sống sâu gạo của mọt sách ở thanh triều

  • Chương 93: Ngoại truyện 4

    Sun, Jun 19, 2022

Anh Ấy Rất Hay Trêu Chọc Tôi (他那么撩) của người sáng tác Khúc Tiểu Khúc, nằm trong phân mục thanh xuân, vườn ngôi trường kể về Tần Tình phái nữ sinh mới mẻ trả ngôi trường. ngày thứ nhất học tập Tần Tình vô tình vướng vào trong 1 cuộc tiến công nhau đã và đang được hứa hẹn trước, với việc mưu trí và nhạy bén của tôi cô vẫn sử dụng tiếp cứu vãn học tập trưởng hiện giờ đang bị vây hãm vì chưng những kẻ không giống.
    
    Thật ko ngờ rằng học tập trưởng lại là Văn Dục Phong đại ca của ngôi trường khiến cho người người nghe thấy đều cần tránh mặt vì như thế lo lắng.
    
    Chuyện Anh Ấy Rất Hay Trêu Chọc Tôi chính thức khi tham gia học trưởng kể từ khi này này mà cảm nhận thấy đem thiện cảm với Tần Tình, vô đôi mắt anh cô gái là phái nữ sinh vô nằm trong thú vị và khá nhân từ lành lặn tuy nhiên lại rất rất mưu trí.
    
    Như vậy vẫn thôi đốc anh mò mẫm nhiều thời cơ nhằm mò mẫm cận và anh luôn luôn chọn lựa cách trêu chọc Tần Tình nhằm thích nghi với cô. Từ cơ cuộc sống đời thường vườn ngôi trường bình yên lặng của Tần Tình dường như không thể quay về như xưa nữa, cả nhị trải qua không ít cung bậc xúc cảm cùng nhau.
    ------------------------------------
    -Thể loại: Ngôn tình, học tập đàng, thanh xuân vườn trường; HE
    - Số chương: 89 chương và 4 nước ngoài truyện
    -Nguồn convert: Wikidich
    -Nhân vật chính: Tần Tình, Văn Dục Phong
    --------------------------------------
    Tác giả: Khúc Tiểu Khúc
    Editor: Sa Hạ
    Bìa: -JL-

#4school